சிவாஜி பற்றி அவதூறாகப் பேசிய சத்யராஜுக்கு கண்டனம்

சிவாஜி சமூக நலப் பேரவை தலைவர் கே.சந்திரசேகரன் வெளி யிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறி இருப்பதாவது:-
நேற்று முன்தினம் 14-ந் தேதி நடைபெற்ற ஒரு சினிமா விழாவில் பேசிய நடிகர் சத்யராஜும். கமலா தியேட்டர் அதிபர் வி.என். சிதம்பரமும், நடிகர் திலகம் சிவாஜி கணேசனைப் பற்றி தவறான தகவலைக் கூறி யுள்ளனர்.
நடிகர் விஜய் அரசியலுக்கு வரும் விஷயம் குறித்து கருத்துத் தெரிவித்த போது அரசியலில் சிவாஜி தோற்றவர், எனவே அவரை முன்னுதாரணமாகக் கொண்டு அரசியலுக்கு வரக் கூடாது என்று நடிகர் திலகம் சிவாஜி பற்றி அவதூறாகப் பேசியு ள்ளனர்.
இது மிகவும் கண்டிக்கத்தக்கதாகும். மேடையில் உள்ளவர் களைப் புகழ வேண்டும் என்று நினைத்தால் எது வேண்டுமானா லும் புகழ்ந்து கொள்ளட்டும். ஆனால், மறைந்த நடிகர் திலகம் போன்றோரை வீணாக வம்புக்கு இழுத்தால் லட்சோப சட்சம் சிவாஜி ரசிகர்கள் கொதித்தெழுவார்கள்.
பெரியார், அண்ணா, காமராஜர் காலத்திலிருந்து அரசியலில் ஈடு பட்டு பலரை ஆளாக்கியவர், உருவாக்கியவர் சிவாஜி. அவர் ஒரு தேர்தலில் தான் தோல் வியடைந்தாரே தவிர அரசியலில் தோற்கவில்லை. அப்படி அவர் அரசியல் தோற்றவராக இருந் தால், தேர்தல் தோல்விக்குப் பிறகு, இந்தியாவை ஆண்டு கொண் டிருந்த ஒரு கட்சியின் மாநிலத் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டி ருக்க மாட்டார்.
( நாளேடு ஒன்றில் கண்டெடுத்த செய்தி )
திரையுலகிலும் சரி, அரசியல் உலகிலும் சரி, இவரால் பயன டைந்தவர்கள் பலர். யாரையும் அழிப்பது, கவிழ்ப்பது போன்ற சூது? வாது தெரியாதவர் சிவாஜி. திரையில் நடிகர் திலகமாக ஜொலித்த சிவாஜிக்கு அரசியல் மேடையில் நடிக்கத் தெரியாது. தான் சம்பாதித்த பணத்தில் கட்சி நடத்தியவர்.
அவரை முன்னுதாரணமாகக் கொண்டு அரசியலுக்கு வந்தாலே அரசியல் ஒரு சாக்கடை என்ற அவப் பெயர் நீங்கும். ஆனால், வெற்று விளம்பரங்களையும், வாய்ச் சவடால் பேச்சுக்களையும் நம்பும் சத்யராஜ், போன்றவர்களுக்கு வேண்டுமானால் இது தவறாகத் தோன்றலாம்.
ஆனால், எங்களைப் போன்ற லட்சோபலட்சம் சிவாஜி ரசிகர் களுக்கும், அரசியலைக் கூர்ந்து நோக்கும் நடுநிலையாளர் களுக்கும் இந்த உண்மை தெள்ளத் தெளிவாகத் தெரியும்.
மேடையில் வீராவேசமாகப் பேசிவிட்டு, வீட்டுக்குள் பதுங்கிக் கொள்ளும் நடிகர் சத்யராஜ் போன்றோருக்கு, உள்ளதைச் சொல்வேன், சொன்னதைச் செய்வேன், வேறொன்றும் தெரியாது என்று திரையில் மட்டுமல்ல, சொந்த வாழ்க்கையிலும் வாழ்ந்து காட்டி மறைந்த எங்கள் நடிகர் திலகம் பற்றி குறை கூறுவதற்கு எந்த அருகதையும் கிடையாது.
இனியும் அவ்வாறு தெரியாமல் அவதூறாகப் பேசினால், நடிகர் திலகம் சிவாஜி சமூக நலப் பேரவை அவர்களக்கு எதிராக போராட்டம் நடத்தும் என்பதை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.
இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்தில் வைக்கிறோம்

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *