த்ரிஷாவிற்கு இது 40வது . . ..

அப்படி இப்படின்னு ஒருவழியாக த்ரிஷாவும் நாற்பதை தொ ட்டு விட்டார். தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமாகி ஓரிரு ஆண் டுகள் நாயகியாக தாக்குபிடிப்பதே பெரிய விஷயம் என்கிற நிலையில் த்ரிஷாவோ பத்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நாயகியாக‌ நடித்துக் கொண் டிருக்கிறார்.

உடற்பயிற்சிகள் மூலம் உடலை கட்டு க்கோப்பாக வைத்திருக்கும் த்ரிஷா தற்போது டைரக்டர் வெங்கட்பிரபு இயக்கத்தில் அஜீத் ஜோடியாக மங்காத்தாவில் நடித்து வரு கிறார்.

இப்படம் அஜீத்திற்கு 50வது படம், அதுமட்டுமல்ல த்ரிஷா விற்கு இது 40வது படமும் கூட. குஷி, ஜோடி உள்ளிட்ட படங்களில் ஒரு சிறிய கேரக்டரில் தோன்றிய த்ரிஷா, மெளனம் பேசியதே படத் தின் மூலம் ஹீரோயினாக நடிக்க ஆரம்பித்தார்.

அதன்பின்னர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், இந்தி உள்ளிட்ட மொ ழிகளில் மொத்தம் 39படங்களில் நடித்திருக்கிறார் த்ரிஷா. இப்போது இவரது நடிப்பில், அஜீத்துடன் ஜோடி போட்டிருக்கும் மங்காத்தா படம் த்ரிஷாவுக்கு 40வது படம். இதனால் மிகுந்த சந்தோசத்தில் இருக்கிறார் த்ரிஷா. 

இதுகுறித்து த்ரிஷா கூறியதாவது, சினிமாவில் நான் நடி க்கத் தொடங்கி கிட்டத்தட்ட ஒன் பது ஆண்டுகளாகிவிட்டன. இது வரை தமிழ், தெலுங்கு, மலையா ளம், இந்தி உள்ளிட்ட மொழிகளில் 39படங்களில் நடித்துவிட்டேன்.

தற்போது அஜீத்துடன், நான் நடிக் கும் மங்காத்தா படம், 40 வது படம். இது எனக்கு மிகவும் சந்தோ ஷத்தை அளிக்கிறது. மங்காத்தா படம் ரிலீசாகும் வரை படத்தை பற்றியோ, கதையை பற்றியோ எதுவும் கூற கூடாது என்று டைர க்டர் கட்டளையிட்டுள்ளார்.

ஆகையால் மங்காத்தா படத்தை பற்றி இப்போது என்னால் எதுவும் கூற முடியாது. படத்தில் என்னுடைய கேரக்டர் மிக வும் வித்யாசமானது. அதை படம் ரிலீசாகும்போது நீங்களே பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள். தொடர் ந்து நல்ல படங் களில் நடிப்பேன், இன்னும் நிறைய சாதிப்பேன் என்றார்.

ஹோட்டலில் நிர்வாண குளியல், நள்ளிரவு பார்ட்டி, தோழி களுடன் கூத்து, கும்மாளம் என்று த்ரிஷா, ஒருபுறம் சர்ச்சைகளில் தொடர்ந் து சிக்கிவந்தாலும், மற்றொருபு றம், டாப்சி, ஹன்சிகா மோத்வா னி, தீக்ஷா செத், ரிச்சா போன்ற புது நடிகைகளின் தொடர் படையெடுப்புக்கு மத்தியிலும், நம் பர்-1 நடிகையாக வலம் வந்து கொண்டு இருக்கிறார்.

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்
-.-
தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.

தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *