அம்சமான முகமும், அழகான சிரிப்பும் கொண்ட ஹன்சிகாவை . . .

இனிமேல் ஹன்சிகாவை யாரும் கொழு கொழு நடிகை என்று கூற மாட்டார்கள்…! ஆம் தனது உடம்பை குறைத்து டயட்டில் இருந்து வருகிறார் ஹன்சிகா மோத் வானி. கடந்த ஆண்டு தமிழ் சினிமாவிற் கு புதுவரவாக வந்தவர் நடிகை ஹன்சி கா மோத்வானி. மாப்பிள்ளை, எங்கேயும் காதல், வேலாயுதம் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.  கடந்த ஆண்டு அவர் நடி த்த வேலாயுதம் படத்தை தவிர மற்ற இரண்டு படங்கள் சரியா‌க போகவில்லை என்றாலும் அம்மணிக்கு கோலிவுட்டில் ஏகப்பட்ட வரவேற்பு. தற்போது உதயநிதி யுடன் ஒரு கல் ஒரு கண்ணாடி மற்றும் சிம்புவுடன் வேட்டை மன்னன் போன்ற படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

அம்சமான முகமும், அழகான சிரிப்பும் கொண்ட ஹன்சிகாவை பலரும் பப்ளி கேர்ள் என்று தான் அழைத்து வருகின்றனர். அதற்கு காரணம் அவருடைய கொழு கொழு உடம்பு தான். அதுமட்டுமல்ல இவருக்கு சின்ன குஷ்பூ என்று பட்டம் அளித்துள்ளனர். இந்நிலை யில் சமீபத்திய சிலகாலத்தில் தனது உடல் பெருத்துவிட்டதால் சற்றே கவ லை அடைந்த ஹன்சிகா, தனது உடம் பில் உள்ள தேவையற்ற கொழுப்பை அதி நவீன சிகிச்சை மூலம் குறைத்துள்ளா ராம். மேலும் உடம்பு மறுபடியும் ‌அதிக மாகல் இருக்க அம்மணி பார்த்து, பார்த்து உணவு வகைகளை சாப்பிடுகிறாராம்.

தீவிர டயட்டில் இருக்கும் ஹன்சிகாவை இனி யாரும் பார்த்தால் கொழு கொழு ஹன்சிகா என்று கூற மாட்டார்கள். அந்தளவிற்கு தனது உடம்பை குறைத்து ஸ்லிம் மாக்கி வருகிறார் ஹன்சிகா.

இணையத்தில் இருந்ததை இமயத்துடன் இணைக்கிறோம்
தங்களது கருத்துக்களையும், ஆலோசனைகளையும் விதை2விருட்சம் வரவேற்கிறது.
தாங்கள் படித்தவற்றை உங்களது நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *